CCM dhaifu ila upinzani ni dhaifu zaidi

chikundi

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
8,245
2,000
Tumeshuhudia CCM ikishutumiwa kwa rushwa,ufisadi na kushindwa kuihudumia jamii ipasavyo hivyo kuifanya Tanzania kuendelea kuwa maskini huku tukiwa na utajiri mkubwa wa rasilimali haya pia yamesemwa na viongozi wakubwa wa chama na serikali akiwemo Mh Magufuli wakati wa kampeni na hata baada ya kutawazwa urais lkn kwanini upinzani unashindwa kuutumia nafasi ya udhaifu huu mkubwa wa ccm na kuchukua majimbo yote na hata urais?

Au hii inamaanisha upinzani ni dhaifu zaidi kuliko ccm hata wananchi wakaipa ccm kura za ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA?

Nawasilisha.
 

Waziri kivuli

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
2,989
2,000
Huoni zanzibar alivyoshinda Maalim na kutapeliwa ushindi,wako tayari kumwaga damu ilimradi wabaki madarakani!
Huo ndio ukweli na wakiendelea hivyo ipo siku watapata wanachokitafuta!
 

yusuphfrancis

JF-Expert Member
Oct 26, 2016
430
500
Tumeshuhudia CCM ikishutumiwa kwa rushwa,ufisadi na kushindwa kuihudumia jamii ipasavyo hivyo kuifanya Tanzania kuendelea kuwa maskini huku tukiwa na utajiri mkubwa wa rasilimali haya pia yamesemwa na viongozi wakubwa wa chama na serikali akiwemo Mh Magufuli wakati wa kampeni na hata baada ya kutawazwa urais lkn kwanini upinzani unashindwa kuutumia nafasi ya udhaifu huu mkubwa wa ccm na kuchukua majimbo yote na hata urais? Au hii inamaanisha upinzani ni dhaifu zaidi kuliko ccm hata wananchi wakaipa ccm kura za ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA?

Nawasilisha.
Wakaongelee wapi wakati mikutano ya kisiasa imepigwa marufuku, mitandao ya kijamii imewekewa vikwazo kutokana na sheria mpya ya habari iliyopitishwa kwa rushwa ya 10000000 kwa kila mbunge wa ccm ? Pia wanaohoji maswala haya kama Ben Saanane kupotea katika mazingira ya kutatanisha? Toa mapendekezo wewe ungefanyaje kuwasaidia wapinzani kufikisha ujumbe wao kwa wananchi?
 

chikundi

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
8,245
2,000
Wakaongelee wapi wakati mikutano ya kisiasa imepigwa marufuku, mitandao ya kijamii imewekewa vikwazo kutokana na sheria mpya ya habari iliyopitishwa kwa rushwa ya 10000000 kwa kila mbunge wa ccm ? Pia wanaohoji maswala haya kama Ben Saanane kupotea katika mazingira ya kutatanisha? Toa mapendekezo wewe ungefanyaje kuwasaidia wapinzani kufikisha ujumbe wao kwa wananchi?
Kwani upinzani umeanza mwaka huu? Sab hayo mambo yametokea mwaka huu halikadhalika ccm haijaanza kuharibu mwaka huu.
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Tumeshuhudia CCM ikishutumiwa kwa rushwa,ufisadi na kushindwa kuihudumia jamii ipasavyo hivyo kuifanya Tanzania kuendelea kuwa maskini huku tukiwa na utajiri mkubwa wa rasilimali haya pia yamesemwa na viongozi wakubwa wa chama na serikali akiwemo Mh Magufuli wakati wa kampeni na hata baada ya kutawazwa urais lkn kwanini upinzani unashindwa kuutumia nafasi ya udhaifu huu mkubwa wa ccm na kuchukua majimbo yote na hata urais? Au hii inamaanisha upinzani ni dhaifu zaidi kuliko ccm hata wananchi wakaipa ccm kura za ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA?

Nawasilisha.
Uimara wa CCM,ni kukiri Udhaifu wake na kisha kuutumia kujirekebisha na kuwa madhubuti maradufu,Udhaifu wa Upinzani na hasa CHADEMA ni kushindwa kuutambua,kuukubali Udhaifu Wao na hivyo kushindwa kukua na kubadilika!
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Tumeshuhudia CCM ikishutumiwa kwa rushwa,ufisadi na kushindwa kuihudumia jamii ipasavyo hivyo kuifanya Tanzania kuendelea kuwa maskini huku tukiwa na utajiri mkubwa wa rasilimali haya pia yamesemwa na viongozi wakubwa wa chama na serikali akiwemo Mh Magufuli wakati wa kampeni na hata baada ya kutawazwa urais lkn kwanini upinzani unashindwa kuutumia nafasi ya udhaifu huu mkubwa wa ccm na kuchukua majimbo yote na hata urais? Au hii inamaanisha upinzani ni dhaifu zaidi kuliko ccm hata wananchi wakaipa ccm kura za ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA?

Nawasilisha.
Pa mapupu genu mmwe!
 

yusuphfrancis

JF-Expert Member
Oct 26, 2016
430
500
Kwani upinzani umeanza mwaka huu? Sab hayo mambo yametokea mwaka huu halikadhalika ccm haijaanza kuharibu mwaka huu.
Umeelewa lakini nilicho andika au umeleta maada tayari ukiwa na majibu yako mkuu? Naomba uludie upya kusoma kisha use me neno !
 

goodluck5

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
4,054
2,000
Upinzani ulijiloga kumkaribisha mamvi....ndo basi tena hakuna namna bora kukomaa na ccm dhaifu.
 

mbwea

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
250
500
Ukipimisha CCM na upinzani huu wa Tanzania bas CCM ni bora sanaa
 

Jics

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
235
500
kiukweli upinzani umekatisha watu wengi tamaa inabidi wajitathimini upya maana wananchi wamekosa wa kuwasemea sawasawa
  1. ukosefu wa dawa hospitalini
  2. ukosefu wa mikopo kwa wanafunzi wa elimu ya juu
  3. usitishaji wa ajira mpya
  4. nk
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,471
2,000
Tumeshuhudia CCM ikishutumiwa kwa rushwa,ufisadi na kushindwa kuihudumia jamii ipasavyo hivyo kuifanya Tanzania kuendelea kuwa maskini huku tukiwa na utajiri mkubwa wa rasilimali haya pia yamesemwa na viongozi wakubwa wa chama na serikali akiwemo Mh Magufuli wakati wa kampeni na hata baada ya kutawazwa urais lkn kwanini upinzani unashindwa kuutumia nafasi ya udhaifu huu mkubwa wa ccm na kuchukua majimbo yote na hata urais?

Au hii inamaanisha upinzani ni dhaifu zaidi kuliko ccm hata wananchi wakaipa ccm kura za ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA?

Nawasilisha.
Mie nimehamia DRC! Mtajiju
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom