CAMERA benq DC1300 INAUZWA IT USEFUL FOR WEBCAM LIKE SKYPER,SPYCAM N.K | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAMERA benq DC1300 INAUZWA IT USEFUL FOR WEBCAM LIKE SKYPER,SPYCAM N.K

Discussion in 'Matangazo madogo' started by XOXOQY, Nov 29, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni mini-digital camera nimeifungua kwenye vifaa vya mtumba,software zake na datails zake zinapatikana online,ni nzuri kui2mia kama webcam kwa ajiri ya skyper,spy cam n.k.inapiga kazi vizuri haihitaji battery ikiwa ina2mika kama webcam,KWA WENYE COMPUTER ZISIZO NA CAMERA NA WANATAMANI KUTUMIA SKYPER HII NI SAFI KWAO.bei Tsh150000/= piga simu 0757079055
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama ni nzuri kiasi hicho kwa nini usitumie wewe?!!
    ghali sana bana!!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,064
    Trophy Points: 280
    aliambiwa vizuri ni anasa na anasa ni dhambi. Tena aliambiwa mshahara wa dhambi ni mauti
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Halafu kakuta kwenye mtumba ina maana kapata buure,
     
Loading...