Hivi hii kuandika Serious Buyers kwa kuiga ndio nini?
Maana matangazo telee unakuta kitu hiki,kwani unafikiria kila mtu anaeliza ndio lazima anunue,au ukiandika hivyo ndio utapa mteja wa kulazimisha?
Ingekuwa hivyo Show rooms za Magari zingekuwa zimeisha fungwa kwa wateja kuingia kuuliza na kusepa.
Hilo neno litafanya hata watu wahofu kuuliza bei na mambo mengine.
We sema tu unauza basi,mwenye kutaka au kujua zaidi akutafute.
Ingekuwa hivyo ungekuwa umeishaliuza kabla ya kuleta humu,maana humu na wale wateja uliowaambia wa mitaani kwamba unauza gari wote tupo sawa,lazima tudadisi na si lazima tuwe serious buyers
Weka picha yabodi,ndani na engine ,then km watu waithaminishe ili kujua kama inaendana na serious buyers
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.