Block a plot 185 Sqm 690. Kinauzwa sh 9.5 m

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Nauza kiwanja kiko Mkokozi kigamboni
kimepimwa kina vocha kwa mawasiliano 0625 540438.
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,730
2,000
Kina Vocha halafu unauza 9.5m?? Kwahiyo mtu akikupa 9.5m anaenda tena kulipa 6.9m (1sqm =10,000/=)? Mkokozi Lugwadu kuna viwanja vilivyopimwa pale? Vimepimwa lini? Na wizara au Halmashauri?
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Kina Vocha halafu unauza 9.5m?? Kwahiyo mtu akikupa 9.5m anaenda tena kulipa 6.9m (1sqm =10,000/=)? Mkokozi Lugwadu kuna viwanja vilivyopimwa pale? Vimepimwa lini? Na wizara au Halmashauri?
Ndio vmepinwa sio kweli kwamva analipa 6.9 vimepimwa mwaka 2015
1483887311374.jpg
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Kina Vocha halafu unauza 9.5m?? Kwahiyo mtu akikupa 9.5m anaenda tena kulipa 6.9m (1sqm =10,000/=)? Mkokozi Lugwadu kuna viwanja vilivyopimwa pale? Vimepimwa lini? Na wizara au Halmashauri?
Kacheki ardhi plot no iyo na bkock no ipo apo
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,730
2,000
Utapewa hiyo vocha unakipia TRA 350,000 ili upewe hati ya jina lako kbs.
Kwani kiwanja hakijalipiwa? Kwanini nipewe vocha? Unajua maana ya vocha? Kwa kifupi Vocha unapewa kwenda kulipia kiwanja,ukishalipa vocha inakuwa expired sasa hivyo viwanja vimepimwa 2015 mpaka Leo unasema unapewa vocha kwani hakina Hati?
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Nina wasiwasi huyo ni afisa ardhi au ana jamaa yake afisa ardhi,wana mchezo wa kuficha hizo anazoita vocha na baadae kuuza hivyo viwanja kwa bei ya juu nililiona hilo wakati ule wa mradi wa viwanja 20,000
Mkuu usiongee kitu usichokijua.
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Jibu basi hili swali la Amalinze kabla wengine hatujafanya uamuzi wa kununua:
Kaka sidhani km unauelewa wowote na hii kitu ndio mana nmetoa plot no na block ukienda ardhi unapata maelezo yooote ya icho kiwanja na sio kwamba kiko kimoja vilikua vingi tumeuza tayari na wote tuliowauzia walipata hati zao mpk ss wanavyo naomba usikurupuke kaka yangu.
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Kaka sidhani km unauelewa wowote na hii kitu ndio mana nmetoa plot no na block ukienda ardhi unapata maelezo yooote ya icho kiwanja na sio kwamba kiko kimoja vilikua vingi tumeuza tayari na wote tuliowauzia walipata hati zao mpk ss wanavyo naomba usikurupuke kaka yangu.
Naamini pia huwezi nunua kitu kwa maelezo ni vizuri ujihakikishie kwamba icho ndicho utanunua utaenda kucheki utajihakikisha doc zote zipo ndo utanunua.
 

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Sasa kama kiwanja haujapata umiliki kwa maana hakina title TRA wanaingiaje? Nijuavyo ukishalipia gharama za maombi na ukipatiwa hiyo vocha ndio unaenda kulipia unatayarishiwa letter of offer na hatimaye title na unapewa muda maalum wa kukamilisha hilo zoezi vingine atapewa mtu mwingine alipie,lakini maafisa ardhi ndio wakati mwingine huwa wanazishikiria hizo unazoita vocha na kuwaambia watu viwanja vimekwisha lakini ukipita mlango wa uani wanakufanyia udalali
Sijui nikuelezeje ili unielewe ila mnunuzi atanielewa ntakapo kutana nae na atotoa pesa mpk ajiridhishe na sio viwanja vyote vinavyopimwa ni vya serikali.... Na mi sipo ardhi wala sifanyi kazi ardhi....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom