blackberry z10 for sale.

blackberry z10 for sale.

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
1,361
Reaction score
299
wadau nauza simu za blackberry z10 zmetumika kidogo sana bei 450,000 napatikana dar es salaam...0713 806 766
 

si mbaya ila itakua hujaifaham vizuri hii simu...ni za ghali sana ndugu ila kwa kua sikukuu hii inakuja na watoto hawana cha kuvaa acha tu niuze simu yangu ntajua cha kufanya mbeleni. kwa bei hiyo haiuzwi ndugu
 
I can pay upfront 300k if you are willing let me know
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom