Yangu nabana mwenyeweMiss chaga karibu mama uokoe ndoa.
hapana kaka kama unandugu nitume pcha yake, nitaweza kumuagizia kutetemea jinsi alivyoumbwa na mabvyo alivyotanuliwa enzi hizoNa kwa wale ndugu zetu mashoga, je bidhaa hii wanaweza kuitumia kurudisha mandhari katika hali ya kawaida?
Ndiyo hao haohaaaaaaaaaaaaaa! mwongo wewe! Manka,''we sio wale wakina aise we piga ukimliza namshe niondoke?''
Hah hah hah hahhaaaaaaaaaaaaaa! mwongo wewe! Manka,''we sio wale wakina aise we piga ukimliza namshe niondoke?''
Kwa wakina Dada,tu jamani maana nashangaaa midume ndo ina NPM, wakati wengine hamna wake, nyie vip? hacheni hizo, na kama mwanaume anataka kununua basi anatakiwa amuagize mkewe, maana hzi sisi tunauza na kubandika wenyewe sehemuz siri za mkeo, wengi tulio wauzia wakata wabandikwe na waume wao tumekuta hazikai vizuri maana wanaume wao wanazibandika uku wanatamani mwishowe uwara uroda na kusahau kuwabadnika hii haitajiki sisi hatuna tamaa na mke wa mtu, akija sisi hapa kazi tu