M Mbalinga JF-Expert Member Joined Apr 9, 2010 Posts 1,716 Reaction score 1,375 Sep 20, 2017 #1 Wana jukwaa, nimelima mahindi kwa kumwagilia mkoani Iringa. Je kwa anayejua bei ya sasa kwenye soko. Nimekosea kwenye tittle moderator naomba msaada, nilimaanisha bei na sio bro.
Wana jukwaa, nimelima mahindi kwa kumwagilia mkoani Iringa. Je kwa anayejua bei ya sasa kwenye soko. Nimekosea kwenye tittle moderator naomba msaada, nilimaanisha bei na sio bro.
O oldgold Senior Member Joined Jan 15, 2016 Posts 114 Reaction score 46 Sep 20, 2017 #2 Kiteto shilingi 400/= hayana mnunuzi
chuma cha mjerumani JF-Expert Member Joined Dec 4, 2013 Posts 12,350 Reaction score 25,869 Sep 23, 2017 #3 oldgold said: Kiteto shilingi 400/= hayana mnunuzi Click to expand... kiteto sehemu gani?
K Kimbori JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 6,500 Reaction score 5,191 Sep 23, 2017 #4 Je ni mahindi ya mabichi au makavu? 2. Makavu debe ni 8,000-10,000