Barabara ya Chuo Msewe Kimara hali ni mbaya haipitiki

Barabara ya Chuo Msewe Kimara hali ni mbaya haipitiki

BABA E's

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Posts
354
Reaction score
137
Hii barabara sasahivi hali ni mbaya kupita kiasi hasa ukizingatia magari mengi yanatumia hiyo njia. Zaidi ya mwezi sasa viliwekwa vifusi ambavyo mpaka leo havisambazwa mpaka vifusi vingine vimesombwa na mvua, hii nayo imeongeza kero kwenye hiyo barabara. Nashindwa kuelewa kwanini tunapata hii shida wakati Machine zipo zimepaki barabarani zinaonekana zaidi ya miezi miwili na hazifanyi kazi.
 
Back
Top Bottom