Jicho la Tai JF-Expert Member Joined Oct 10, 2012 Posts 1,457 Reaction score 615 Nov 21, 2013 #21 atatoka wakat anaenda mahakamani... sasa swali... akitoka mahakamani atarudi tena jela au ataenda Uraiani?
atatoka wakat anaenda mahakamani... sasa swali... akitoka mahakamani atarudi tena jela au ataenda Uraiani?
masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,773 Reaction score 14,865 Nov 21, 2013 #22 Baba V said: Sasa kwenye heading umeandika nini na humo ndani umechora nini..!!? au ndo ulitaka na wewe uanzishe thread.. Click to expand... Wishful thinking hiyo, angemaliza kwa question mark angeeleweka.
Baba V said: Sasa kwenye heading umeandika nini na humo ndani umechora nini..!!? au ndo ulitaka na wewe uanzishe thread.. Click to expand... Wishful thinking hiyo, angemaliza kwa question mark angeeleweka.
M mwanafyale JF-Expert Member Joined Sep 27, 2010 Posts 1,641 Reaction score 539 Nov 21, 2013 #23 hakisoni said: Hahaha inawezekana! Click to expand... Tumsamehe bure. Inawezekana ndio alikuwa anaamuka kutoka usingizini baada ya kutoa ya kuota ndo to mbaya
hakisoni said: Hahaha inawezekana! Click to expand... Tumsamehe bure. Inawezekana ndio alikuwa anaamuka kutoka usingizini baada ya kutoa ya kuota ndo to mbaya
M Mwakalasi kilongo Member Joined Oct 13, 2013 Posts 15 Reaction score 4 Nov 21, 2013 #24 Kiboko. said: Angelawiti mwanao ndo ungeona raha ya yy kusota jela,,malpo n hap hapa dunian na hyo ndo haki yake,weng hamjui hli sakata coz mpo mikoan mlisimuliwa tuu Click to expand... Ni kweli c wewe huko dar ulimsaidia kushika miguu
Kiboko. said: Angelawiti mwanao ndo ungeona raha ya yy kusota jela,,malpo n hap hapa dunian na hyo ndo haki yake,weng hamjui hli sakata coz mpo mikoan mlisimuliwa tuu Click to expand... Ni kweli c wewe huko dar ulimsaidia kushika miguu
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Nov 21, 2013 #25 na unaweza ukawa graduate wewe..!!!
Kiboko. JF-Expert Member Joined Jul 31, 2013 Posts 2,896 Reaction score 1,214 Nov 21, 2013 #26 Wale n wabakaji hakuna haja ya kuwaombe mema,mliopo mkoan hiii mlioskia kama stor tuu tuuulZen sisi tuliokuwepo mjin hapa tuwapen ukwel wa mambo,angewalawiti wanao ndo ungeumia
Wale n wabakaji hakuna haja ya kuwaombe mema,mliopo mkoan hiii mlioskia kama stor tuu tuuulZen sisi tuliokuwepo mjin hapa tuwapen ukwel wa mambo,angewalawiti wanao ndo ungeumia
Mr. Bigman JF-Expert Member Joined May 7, 2011 Posts 2,560 Reaction score 1,303 Nov 21, 2013 #27 KakaJambazi said: Ili msiendelee kujadili mgao wa umeme, mashine za EFDs, tembo, unga, Kapuya, Div 5, nawahakikishia leo WATAACHIWA HURU. Click to expand... Nahisi Wewe lazima utakuwa na unasaba na sheakh Yahya
KakaJambazi said: Ili msiendelee kujadili mgao wa umeme, mashine za EFDs, tembo, unga, Kapuya, Div 5, nawahakikishia leo WATAACHIWA HURU. Click to expand... Nahisi Wewe lazima utakuwa na unasaba na sheakh Yahya
samora10 JF-Expert Member Joined Jul 21, 2010 Posts 7,608 Reaction score 4,821 Nov 21, 2013 #28 Mulugo kaharibu sana elimu yetu