Baada ya tarehe 25 October, Tusilaumiane!


Wasanii wabongo ni wasanii kweli yaani vichwa tikiti maji utaona tu
 

Uko sahihi, Mi sina bajeti ya ada ya mtu yeyote zaidi ya mahitaji ya wanangu pekee.

Anaependa kulipia ada na michango achague CCM na asiyependa achague CHADEMA. hivyo kila mtu abebe mzigo kadri ya uchaguzi wake
 

Kwanza kabisa Lowassa hashindi urais hiyo sasa ni dhahiri hata mtoa mada anaonekana kuanza kukubali matokeo na kuanza kulalama eti ooh tusilaumiane. Nani atamlaumu? Kwi kwi kwi
Pili kama uko radhi kura yako ipotee, mi nitampa Anna Mghwira au Hashim Rungwe lakini siyo Lowassa who is not the change we want but more of the same!
Wanamabdiliko wa kweli tumwachie Magufuli tuone kama kutakuwa na mabadiliko navtujipange upya!
 
MABADILIKO gani CCM wanaweza kuleta nchi imesheni rasilimali lakini CCM miaka 54 ni zero hakuna hata sector moja inayofanya kazi zote ni zero. elimu=0 Maji=0 umeme= 0 miundombinu=o kilimo=0 afya=o
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…