Azam mmelala usingizi.....

Azam mmelala usingizi.....

Mparee2

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2012
Posts
3,290
Reaction score
5,769
Hapa nyumbani tunatatizo la TV Ambazo hazina uwezo wa kuwa na mineral mingi....
kwa azam kutumia satellite wapo kwenye nafasi nzuri ya kuteka soko....
na wakiweza kupata channel inayo onesha mipira ya ulaya mbona watakuwa wameteka soko la TV...
tatizo....hawajitangazi....
hamuwezi kutegemea radio yenu kujitangaza wakati mnajua inashikika mikoa michache...
hata roho inaniuma mlivyo na soko Zuri ila mnashindwa kuwasiliana na wateja
 
Azam waongeze capital,mliman na star tv watakuwa hawakamatiki
 
azam Tv has a long way to go...azam tv hawana ratiba,wkt decoder nyingine ukiminya EPG unapata ratiba..
pia azam one n two ukiacha mipira ya kibongo vipindi vingine ni vya ovyo sana tu.hakuna vipindi wala makala za kibongo naona vipindi vingi ni vya kenya km pasua,sauti za dhahabu etc,na vingine vya ulaya ambavyo havina mashiko...
pia namba ktk remote ya azam tv hazifanyi kazi,sijui km ni hii yangu au zote..
bado channel zake nyingi hazina mvuto,ni km zipo kuongeza idadi tu ingawa kwa bei yake we cant complain sana..
azam tv haina channel hata moja ya radio,vile vile sijaua sababu ya kutoweka channel za dini...dunia ya leo maarifa ya dini ni muhimu kuliko chochote..bse watu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Azam boreshen hayo,mtakuwa juu sn
 
Just four month of operation you want everythings!!!! Wameanza vizuri na wamejipanga kwelikweli....Tuwape muda kidogo...
 
Wakiongeza DTV/CTN/Capital/C2C/StarTV/CNN/SkyNews/KBC/Family-TV na Emmanuel-TV Watakuwa na Mvuto kwa waliowengi na kuwafanya kutupilia Mbali Visimbizi vyao vya Picha za Mnato.
 
Back
Top Bottom