Asubuhi ya kwanza Dar es Salaam

KUNICHEKESHA YAHITAJI KAZI KWELI ILA NINAPOCHEKA NAONA VYEMA KUMSIFIA NA YULE ALIYENICHEKESHA MANA NASAHAU VIJISHIDA VYANGU KWA MUDA.....THANKS
 
KUNICHEKESHA YAHITAJI KAZI KWELI ILA NINAPOCHEKA NAONA VYEMA KUMSIFIA NA YULE ALIYENICHEKESHA MANA NASAHAU VIJISHIDA VYANGU KWA MUDA.....THANKS


Maisha ni mafupi Mkuu. Tunatumia vile tulivyobarikiwa kubariki wengine
 
Kumbe dr shika alimkuta kanumba bado yuko hai???

mwanza kwetu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…