hii ni zaidi ya unavyodhania! shem wangu ni shem wangu, heshima yake sana tu! wala sijapunguza hun, nimeona nikae pembe nimpe nafasi BADILI TABIA asije jiua bureeeeeeee! mi luv u always, mwahhhh!
Dalili ya mvua ni mawingu!!hii ni zaidi ya unavyodhania! shem wangu ni shem wangu, heshima yake sana tu! wala sijapunguza hun, nimeona nikae pembe nimpe nafasi BADILI TABIA asije jiua bureeeeeeee! mi luv u always, mwahhhh!
Damn! Asprin Kwishney!! Ngoja nirudi zangu kijijini..ukirudi naomba talaka!
Heehheheheeee sawa ngoja niende thatha hivizama jukwaa la lugha kaulize niyo makitu, then kam this way......!
nimekwambia, ukirudi kam this way pulizzzzzzz!Heehheheheeee sawa ngoja niende thatha hivi
bby hakuna dalili wala nini?? labda we usepe wa kwanza, ukaguzi wako tu ulinifanya nikafall, iweje leo niondoke mwenyewe tena? shaka ondoa and dont go vijijini, kam this way plizzz, luv u my Asprin!Dalili ya mvua ni mawingu!!
Damn! Asprin Kwishney!! Ngoja nirudi zangu kijijini..
umeona eeeeehhhhh shemeji???Shemeji cacico.......
Hebu niPM basi niangalie mwandiko wako kwa faragha...poleje sasa??? nipo kwaajili yako, no wories!
nimekuPM umeuona sasa muandiko wangu??Hebu niPM basi niangalie mwandiko wako kwa faragha...
kha my dada, how r u?? mawazo yangu yote leo alhamis, kumbe j5?? hili libichwa hili?!ma love nimekuja jamani, nilikuwa nachungulia muda wote but nw nimemaliza haya sema ma swtlo, uko poa? nakumisije sasa jamani?
Acha hizo bana, unajua niko siriaz? Mi nikikuPM zinagoma kuingiamo. Sijui kwanini umenibloku asee.nimekuPM umeuona sasa muandiko wangu??
kha my dada, how r u?? mawazo yangu yote leo alhamis, kumbe j5?? hili libichwa hili?!
haya ngoja nikuPM! ila mbona za my dada zinaingia.Acha hizo bana, unajua niko siriaz? Mi nikikuPM zinagoma kuingiamo. Sijui kwanini umenibloku asee.