Asali mbichi

Asali mbichi

topr

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Posts
700
Reaction score
654
Wana jamii nauza Asali mbichi toka tabora Lita (1)12000tsh kwa atakae hitaji tuwasiliane na tunapokea oda Kubwa(supplies)
 

Attachments

  • 1392027541129.jpg
    1392027541129.jpg
    23.9 KB · Views: 80
umesikia hapa ni mahala pa matangazo ya biashara........? kwa DSM bei yake ni tsh 10000/= kwa lt
Wana jamii nauza Asali mbichi toka tabora Lita (1)12000tsh kwa atakae hitaji tuwasiliane na tunapokea oda Kubwa(supplies)
 
umesikia hapa ni mahala pa matangazo ya biashara........? kwa DSM bei yake ni tsh 10000/= kwa lt

Kama we huitaji kuna watakao hitaji sio lazima u comment
 

Attachments

  • 1392028589150.jpg
    1392028589150.jpg
    20.2 KB · Views: 64

Similar Discussions

Back
Top Bottom