Anusurika baada ya kutoa wazo


nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,866
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,866 2,728 280
Ilikuwa ni jioni katika banda la wanywa gongo ...ambapo wateja wengi na makondakta wa daladala pamoja na mateja.....sasa akaingia bwana kapelo..nakusema kwa nguvu KUANZIA KESHO DALADALA ZOTE MARUKUFU KAMA HAMTOI RISITI YA TRA..weweweweweeeee
kivumbi kilitokea na jamaa kunyanyuliwa juu kwa juu mpaka nje ya UBANDA sababu kwa kusema hivyo anaweza ifungua sirkali macho.teh teh teh aaarrghh
 
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
903
Likes
573
Points
180
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
903 573 180
sjaelewa mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,280
Members 474,471
Posts 29,216,594