Anaumia tukifanya mapenzi...

  • Thread starter Mhandisi Mzalendo
  • Start date

Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,705
Likes
3,006
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,705 3,006 280
Habar wakuu, ebwana kila nkifanya mapenz na mpenz wangu huwa analalamika anaumia kila tunapoanza ila baada ya muda flani maumivu huwa yanapungua. Kwa kumuandaa huwa namuandaa sana smtym hata kwa lisaa limoja huwa tunafanya romance, sasa huwa najiuliza tatizo ni nin coz me huwa nafikiria huwa ni saikolojia yake jins anavyoiweka.

Kwa miaka mi3 anadai huwa yupo hvyo na siku tulipoachana ndo akadai hivyo bt alikua anavumilia coz nshamwambia ni saikolojia yake tu....nilifanya na mwngne naye akawah kulalamika hvyo....hebu nsaidieni wakuu tatzo ni nini haswaaa......
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,119
Likes
66
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,119 66 145
ANGALIA SIZE YA "TEMBO WAKO" VIS-A-VIS "KISUNGURa' CHA MWENZIO...ANGALIA PIA STAILI UNAYOTRUMIA KUBISHA HODI.
PENGINE CHUNGUZA IWAPO MAPENZI YA KWELI YAPO BAINA YENU AU LAH..WENGINE WANATUMIA MBINU KMA HII IWAPO HANA MAPENZI YA DHATI ILI KUKUZUIA USIMGUSE..ANGALIA IWAPO UPO PEKE YAKO AU LAH..WENGINE ANAKUWA KISHA CHOSHWA SEHEMU HIYO NA MBADALA WAKO NA WEWE UNAPOTAKA HUDUMA INAKUWA KWELI ANAUMIA..
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,597
Likes
1,045
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,597 1,045 280
umetoa govi lakini mana hiyo ni ngozi kavu. teh
<br />
<br />
teeeh! Teeeh! Mkuu umenikumbusha mambo ya dondosha mkono sweta yaliyofanyika Iringa! Yamefana lakini
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
mkuu hbu kuwa muwazi hiyo KUNI yako hukuchanjia kweli.....................mana haiwezekani kila m2 alalmike
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,383
Likes
109
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,383 109 160
au ndo kule kulia kimahaba??
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mzee isije ukawa una mshipa usiop wa kawaida .... hahahah maana unaweza kumwandaa mtu lkn akashindwa kuhimili paipu
 
Nebisirwe

Nebisirwe

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
169
Likes
0
Points
0
Nebisirwe

Nebisirwe

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
169 0 0
Umeoa? kama unafanya uzinzi ujue wafanya hivyo na wake za wenzio wakwako utalinganishiwa size zoote kwakwo na kwake hakuna lalamiko pande zozote
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,474