BilioneaPATIGOO JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 12,320 Reaction score 11,345 Sep 6, 2016 #1 Habari natumai mu wazima wa afya, naomba sana ambae ana fanya kazi EFC MICROFINANCE BANK LTD ama ambae ana ndugu yake yuko hapo namuomba sana ani PM tujadili jambo. NB: SITAFUTI JOB, NI MSAADA WA INFORMATION TU YA MUHIMU. THANKS
Habari natumai mu wazima wa afya, naomba sana ambae ana fanya kazi EFC MICROFINANCE BANK LTD ama ambae ana ndugu yake yuko hapo namuomba sana ani PM tujadili jambo. NB: SITAFUTI JOB, NI MSAADA WA INFORMATION TU YA MUHIMU. THANKS
Sifi Leo Platinum Member Joined Mar 30, 2012 Posts 6,373 Reaction score 12,020 Sep 9, 2016 #4 unataka kujua nini? npm ntakujuza meng!
BilioneaPATIGOO JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 12,320 Reaction score 11,345 Sep 9, 2016 Thread starter #5 sifi leo said: unataka kujua nini? npm ntakujuza meng! Click to expand... Poa mkuu