Am back from ban! nipokeeni wangwana.

karibu mkuu, nafurahi tena kukuona humu jamvini.
Kuhusu msichana wa kutoka nae kuna FF, siku hizi anajiita JF BAN-1, wasiliana na Maxence Melo akuwasilianishe nae, atakufaa huyu.
Please, accept my choice.

Mh! mbona kama unaniingiza cha kike?! huyo atanipunguzia stress au ndio ataniongezea stress!!.
 
Hivi kumbe humu kuna mapenzi ya kisirisiri?
 
popobawa mambo vipi? mtaenda lini temeke na yule mwenzio kuchukua mademu?

Dah! halafu jamaa siku hizi simuoni humu sijui kakumbwa na nn? vp wewe hujawahi kukutana nae huko temeke au buguruni wakati na wewe unasaka maujanja?!
 

unamaanisha Faizafoxy yule ajuza!! si nasikia kala ban la maisha.
 
mkuu pole sana karibu kwenye harusi yetu mimi na Sweetylady mambo bye

Harusi za siku hizi bi harusi anatakiwa tayari awe na kitumbo, vp wewe ushakamilisha .......
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…