Akicheka ana mwanya!

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,715
2,000

Huyu si yule ninaemzungumzia la hasha!! ila kipindi ana gimba jeupe kichwani mwake na maji yatembeayo ktk viunga vyake alionekana mahili,jasiri na mwenye fadhili.
kila alipopita alipigiwa makofi na vigelegele,utashi wa kazi zake ulikuwa wa haki ndivyo wasemavyo lkn nini sasa..?

wakati uliopita si wa sasa,wasasa unaenda na wasasa huku ngoma ikipigwa kwa milindimo tofautitofauti wachezaji nao wanaenda tofauti!!
hata hivyo akicheka anamwanya hajui hilo ila gimba lake jeupe lilihisi hivyo!. waekaji wa historia walimuweka ktk mitindo tofautitofauti lkn mpiga ngoma sijui hajaielewa mitindo hiyo!,basi ngoma ipigwe,ichezwe,turuke ila tusimsahau akicheka anamwanya.
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Kama ninakupatapata hivi lakini bado naona mawenge.,U mean yule (s.s)anayepigiwa chepuo la mfano wa kuigwa hivi karibuni & . .................. Kwa wakati tuliopo.
images-802.jpeg

images-542.jpeg
 

mtenzi24

Member
Mar 4, 2019
60
125

Huyu si yule ninaemzungumzia la hasha!! ila kipindi ana gimba jeupe kichwani mwake na maji yatembeayo ktk viunga vyake alionekana mahili,jasiri na mwenye fadhili.
kila alipopita alipigiwa makofi na vigelegele,utashi wa kazi zake ulikuwa wa haki ndivyo wasemavyo lkn nini sasa..?

wakati uliopita si wa sasa,wasasa unaenda na wasasa huku ngoma ikipigwa kwa milindimo tofautitofauti wachezaji nao wanaenda tofauti!!
hata hivyo akicheka anamwanya hajui hilo ila gimba lake jeupe lilihisi hivyo!. waekaji wa historia walimuweka ktk mitindo tofautitofauti lkn mpiga ngoma sijui hajaielewa mitindo hiyo!,basi ngoma ipigwe,ichezwe,turuke ila tusimsahau akicheka anamwanya.
🤔👼👼
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom