Tony254 JF-Expert Member Joined May 11, 2017 Posts 16,016 Reaction score 16,439 Nov 17, 2018 #41 mulisaaa said: πππMimi huyu namkubali sana tuπππ Victoria angekuwa Tanzania angelikuwa msanii mkubwa sana. Tatizo radio za Kenya na media zina ukabila. Tanzania hakuna Radio inayoongea lugha ya kabila fulani hata moja. Click to expand... Wewe ni mcongo
mulisaaa said: πππMimi huyu namkubali sana tuπππ Victoria angekuwa Tanzania angelikuwa msanii mkubwa sana. Tatizo radio za Kenya na media zina ukabila. Tanzania hakuna Radio inayoongea lugha ya kabila fulani hata moja. Click to expand... Wewe ni mcongo
Tony254 JF-Expert Member Joined May 11, 2017 Posts 16,016 Reaction score 16,439 Nov 17, 2018 #42 Huyu dem figure yake huwa inanimalizanga