90% ya wabunge wa CCM kupoteza ubunge 2015

90% ya wabunge wa CCM kupoteza ubunge 2015

JFMatumbulu

Member
Joined
Jul 18, 2012
Posts
57
Reaction score
11
Wana jamvi,haya ni maoni na mtazamo wangu:

Nionanyo mimi na kwa utafiti mdogo tu nilioufanya katika majimbo mbalimbali kuna uwezekano mkubwa sana zaidi ya asilimia 90 ya wabunge wa CCM hawatarudi tena bungeni;baadhi ya majimbo machache tu ambayo nimejaribu kufanya utafiti mdogo ni kama:Segerea,Same Mashariki,Ukonga,Dodoma Mjini,Mtera,majimbo karibu yote ya mkoa wa Lindi,Mwanza,Kilimanjaro,Tarime,Arusha ambako kuna wabunge wa CCM (taja mengine unayoyafahamu.)

Ni wakati sasa kwa chama cha CHADEMA kutengeneza nguvu kuanzia kwenye ngazi za chini kwani kama hali itaendelea kama ilivyo katika nchii hii..ushindi wa wazi kabisa kwa CHADEMA unasubiriwa.
 
Hilo mbona Liko wazi kabisa , Temeke ni jimbo lingine ambalo Ccm imekwishalipoteza , Wizi wa ardhi ya Wananchi kata ya Kurasini , unaosimamiwa na Diwani wa hapo ni sababu mojawapo Kati ya Lukuki zilizoiangusha CCM , Ya Kigamboni mnayajua hakuna haja ya kuyarudia .
 
Ni kweli lakini wewe kufanya huo utafiti haumaanishi/hauifanyi ccm ilale, kwani itaanza kushughulikia matatizo yote ikiwa ni pamoja na aridh nk so sio kirahs namna hyo
 
humu tu JF kuna zaidi ya Registered members ana unregistered members zaidi ya 30,000+ambao karibu 98% ni wanamaudhui au michango inayoashiria ni CDM..Hizi zote ni kura kwa CDM
 
Lolote lawezekana kama elimu ya uraia itafanyika vya kutosha.....lkn pia nguvu kubwa inahitajika kwani nikikumbuka chaguzi za serikali za mitaa siwezi dharau nguvu za CCM japo imedhoofika, pamoja na udhoofu huo bado kuna wanaoamini inaweza kusimama na kuwavusha.
 
CCM wako busy na kuidhofisha CDM na kubweteka na historia ya idadi ya viongozi wa serikali za mitaa waliopo sasa, hali ni tofauti sana watu wameelimika sana hadi vijijini, kitakachowamaliza kabisa ni pale watakapoboresha daftari la wapiga kura na vijana ninaowajua wakaitika kujiandikisha hapo ndipo itakuwa Ccm bye bye!
 
Back
Top Bottom