tichepuke kidogo tuache siasa leo tu

No Wikipedia entry exists for this tag
  1. R

    JamiiForums Tanzania Lets talk science kwa leo: Kwanini mpaka leo hakuna chanjo ya mafua?

    Nadhani mafua( common colds) yamekuwepo tangu kuwepo kwa binadamu. Pamoja na maendeleo makubwa ya sayansi na teknolojia, bado mpaka leo hakuna chanjo ya mafua. Tatizo ni nini? Tuchepuke kidogo siasa tupeane elimu juu ya mafua.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…