Hivi mmepeleka wapi transformer ya tuangoma na ponde pinda road..nakwanini hamtupi taalifa mmetuunga kwenye transformer zingine umeme unasinzia mufamwingine
Hivi mbona hatujapewa taalifa ya transformer zilizotolewa..kwamuda sasa haziludishwa kwanani transformer ya tuangoma na ya ponde zote zimetolewa sikumoja lakini muda haziludishwa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.