Wao ni chama kimoja iwapo Kama wataanza kufedheshana wao kwa wao lazima chama kigawanyike mkuu. Ukizingatia gwajima lazima awe na watu wanaomsaport. Jua kuwa Wapo wengi wanaopinga chanjo na hao ndo watampa nguvu gwajima. Alafu wapinzani wakiona madhaifu yao itakuwa rahisi kuwapiku.
Huyu mama anashambulia watu pasipo hoja, anakuja kuongea vitu ili kumfedhehesha mtu pasipo kuona anatakiwa kukabili Jambo gani lililosemwa na mch gwajima
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.