Recent content by shabani_rajabu

  1. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Sakata la CAG: Wabunge watano kufungua kesi kuitaka mahakama itafsiri mipaka ya CAG, mamlaka ya Spika

    Tatizo lenyewe ni dogo Zito analikuza kiasi hiki hivi huyu Zito haoni haya hayo mambo yao ya kutaka kuivuruga nchi watu wengi wanafahamu mimi sioni ajabu dharau ya huyu mzee CAG ilipangwa ili waje wanzishe chokochoko wangapi wamehojiwa na bunge na hatukuona matatizo huyu sio mzalendo
  2. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Zitto: Hali ya uchumi ya watu wetu hapa Tanzania ni mbaya sana

    Zito anatafuta kiki kwa shida walizonazo watu tunajua kiongozi ni mpambanaji mkuu katika kupunguza ukali wa maisha sio kutangaza shida za wananchi kwa kutafuta umaarufu kumbuka hamna kongozi ambaye atamaliza shida zote za wananchi mhimu ni kuwakumbusha wananchi wapambane kwa kufanya kazi kwa...
  3. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Halima Mdee: Kudai haki isiyotambuliwa na watawala ni gharama kubwa

    Tatizo hawa viongozi vijana wengi hekima hawana huwezi ukaitisha mkutano wa kumkosoa mkuu wa nchi kwa kumdhalilisha na kumtukana halafu wakuache wengi imetuuma sana kama ingelikuwa wakati wa utawala wa Nyerere kwa basi ungewekwa kizuizini muda mrefu ama ingekuwa Rwanda wasingemwachia
  4. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Lijualikali: Acacia hawajakubali kulipa, magufuli anatudanganya

    Tunawaacha watu wenye upeo wa kuongoza tunachagua waropokaji sasa mtu kama huyu atatusaidia nini bora angelibakia huko jela
  5. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Angalia Rais Magufuli anakoomba misaada na mikopo utaelewa kwanini hatofanikiwa

    Kama mlizoa kuishi dili mtakuwa kila jitiha anazozifanya Rais lazima mpotoshe lakini yeye anelewa anachokifanya mwacheni yuko sahihi
  6. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

    Huyo jamaa anaombea tuwe kama somalia walikotokea mababu zake jadi yao kama hawajaona damu ya binadamu inamwagika hawalidhiki watafanya kila njia ili imwagike lakini Tanzania haitatokea
  7. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Waziri wa Mambo ya Ndani, Mwigulu Nchemba: Naagiza aliyemtolea bastola Nape Nnauye, achukuliwe hatua

    Hizo ni mbinu za uaskari sioni sababu za kumwandama huyo askari wakati hajamzuru popote ukumbuke wakubwa wengne huonyeshwa smg mpaka zaidi mbili
  8. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Askofu Mkuu Dr. Chimeledya: Viongozi kubalini kukosolewa

    Siasa na dini wapi
  9. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Zitto Kabwe: Haitoshi kumlilia Nape, Tunapaswa kuchukua hatua kumuwajibisha Rais

    Tunataka kazi sio porojo zenu
  10. shabani_rajabu

    JamiiForums Tanzania Maalim Seif akichanja mbuga katika ziara Maalum visiwa vya karafuu Pemba

    Siasa zimesha pita muda wake sasa nikutafuta maendeleo
Back
Top Bottom