Recent content by Seifu Mwamba

  1. S

    JamiiForums Tanzania Nampenda lakini ananiweka kwenye u ‘friend zone’

    Una mchango mdogo sana kwa taifa hili, piga chini huyo
  2. S

    JamiiForums Tanzania Nampenda lakini ananiweka kwenye u ‘friend zone’

    Una mchango mdogo kwa taifa piga chini huyo huruma si malezi
  3. S

    JamiiForums Tanzania Unajua huwa inakuwaje ukioa mwanamke aliyekutana naye akiwa ashatumika?

    Naelewa sana nyuzi zako
  4. S

    JamiiForums Tanzania Nina miaka 23 nimechoka kuwa single nataka kuoa

    Kijana kama unaweza kumtunza owa, Omba Mungu akupe mke sahihi uta furahia maisha mimi nina miaka 26, nimeoa nina miezi miwili aise nafurahia ndoa, changamoto ninayopitia ni moja nilipunguza mtaji ili niowe so napambana kwenye tumizi ila ndoa ni tamu sana ukipata mke sahihi
  5. S

    JamiiForums Tanzania Mwanamke wangu niliyeishi naye kwa miaka mitatu amenisaliti

    Naunga mkono hoja yako
Back
Top Bottom