Recent content by salathiel nsemwa

  1. S

    JamiiForums Tanzania DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

    DAWASA Ni wiki 2 tangu complain yangu # 644 itoke na hamjatoa jibu lolote, sijui tuwape jina gani ninyi mnaotesa jamii kwa kuwabambikia unit wateja ili muonekane mnakusanya mapato makubwa???? Shame Sent using Jamii Forums mobile app
  2. S

    JamiiForums Tanzania DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

    Meneja mkuu nisaidie kibaha pwani wamenibambikia unit 100 hewa ambazo wanasema za mita ya zamani ?kuthibitisha wameshindwa but wanalazimisha shs 165,000/= zilipwe na hata meneja kaandikiwa barua 2 hajibu.Hivi nyie mkoje?ankara zaonyesha nalipa vema bill za @ nwezi 2018/19 na sidaiwi.Naomba...
Back
Top Bottom