Recent content by Sah_zeer96

  1. Sah_zeer96

    JamiiForums Chuo ninachosoma nahisi naibiwa ada kwa vitu ninavyosoma

    Nna chet kizur 2 first class...ila. mm nahitaj content
  2. Sah_zeer96

    JamiiForums Chuo ninachosoma nahisi naibiwa ada kwa vitu ninavyosoma

    Habari zenu! Nina mgogoro wa nafsi na naomba ushauri Mgogoro wangu ni kuhusiana na chuo cha kusoma hapa Tanzania Nilisoma Dip in civil chuo cha St. Joseph na kugraduate 2021, now nasoma mwaka wa kwanza degree nahisi kama naibiwa ada kwamba sipati ninachotakiwa kupata. Uamuzi naotaka kufanya...
Back
Top Bottom