Hahahhhh umenifanya nicheke sana mkuu, tatzo huu ugonjwa bado haujawa common kwa majority so sio kosa lake, na hv wabongo kufatlia hardnewz ni shidaa!!!!
Ama kwel haya mambo yanayojitokeza hko insta ndo yamedhihirisha kwa nn tanzania vilio vya umaskin vingi, yan watu wanadirik had kuhoj DNA za watoto wa wenzio qs if wao wanauhakika na baba zao halis! Lame them.....
Is being 34 ni uzee???? Haya wenzetu mna miaka mingap au 12???? Na mnahis hamtafika huko kwny 34 na kuendelea au??? Will u b happy being called wazee at a very young age lk that??? Mmmhh m nahs umbea nshafel kwa kwel ndo maana hta insta cingii bt anyweys asanten kwa taarifa cc nifah
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.