Hata mi naona hiyo ndio njia rahisi wakate huko huko,sasa kama wanatulipa kuna aja gani ya sisi kulipa 10,000,yaani uombe kazi alafu usafiri mpaka training ilipo then ulipe na pesa juu duhhhhh hawa jamaa bana
Wadau nimepata email kutoka kwenye hiyo kampuni HD CO LTD iko Arusha ila mimi nina wasi wasi na hawa watu mimesearch kila mahali sijaiona hii kampuni alafu still wanatwambie tulipe tsh 10,000 kwenye m pesa kwa ajili ya training hapo hapo eti watatulipa per diem kila siku kwa siku sita tukiwa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.