Recent content by Pecunia Non Olet

  1. P

    JamiiForums Tanzania Maeneo hatari kutembelea duniani, hasa kwa watalii

    Ahsante Sana kwa elimu uliyotupa,,Yaani Kuna sehemu Binadamu haoni thamani ya Uhai wake Ila anaishi kwa mazoea,,,Yaani liwalo na liwe! Dahhhh!
  2. P

    JamiiForums Tanzania Katika maisha hakuna msamiati wa kuchelewa kila wakati ni wakati sahihi kwakuwa watu wengi tunajua tunataka nini ila hatujui hiyo nini hasa!

    Nimesoma Sana Makala zako since 2017,nikiwa sio Member JF,haujawahi kuniangusha Kaka,,Mungu akubariki kwa Elimu unayotupa Sie!Japo unakutana na challenges nyingi Sana,,Dunia ngumu Sana Hii!Big Up!
  3. P

    JamiiForums Tanzania Kwanini nikinywa pombe hata kidogo Tu kesho yake nashinda mwenye huzuni na kujihisi hatia kama vile nimeuwa mtu?

    Yaani humo mtoni watanitoa kwa Ndoano,,Ni Full kujiachia,,Yaani!!
  4. P

    JamiiForums Tanzania Kwanini nikinywa pombe hata kidogo Tu kesho yake nashinda mwenye huzuni na kujihisi hatia kama vile nimeuwa mtu?

    Ukiwa na Kichwa kikubwa , Ubongo ujazo wa kiberiti,,Lazima Pombe ikutese tu,,Achana nayo!
  5. P

    JamiiForums Tanzania Tujikumbushe: Africa writers series

    "Eat more the slogan says, More beef,more milk, more meat, But I'm unemployment pay for three years and wed,I wonder when I see a slogan, when I pass, The only thing suit me is, Eat more Blood and Grass"
  6. P

    JamiiForums Tanzania Video clip: Akili mnemba zimefikia level za hatari sana, tukizubaa, binadamu wote tutapoteza ajira

    Watu tumeona Akili Vanemba ije kuwa Akili Mnemba,,iache ije tutapambana nayo Uso kwa Uso!
  7. P

    JamiiForums Tanzania Kujenga kwanza au kutafuta maisha na kukuza mtaji? Uko upande upi?

    Kuna mdau mmoja alikuwa Fundi ujenzi mzuri Sana,alikulia na kuzeekea kitaa pia alikuwa Rafiki Yangu Sana,aliniambia; 1.Fanya biashara zote kubwa uwe na hela nyingi Sana, 2.Jifanye King mswati kula mademu wakali unavyoona inafaa, 3Fanya pati na marafiki unavyopenda Wewe,,Rafiki Chawa, 4.Nunua...
  8. P

    JamiiForums Tanzania Hivi ushawahi jiuliza kwa nini taasisi za Bank tunaziamini kutuwekea/hifadhia mahela yetu, ila huduma ndogo tu kama kuchimba dawa hawawezi kukupatia!?

    Kama wanaifunga Kalamu kwa kamba,,ndio wakupe nafasi ya kuchimba dawa?Think twice!!
  9. P

    JamiiForums Tanzania Huyu mchungaji juzi maneno yake yamenigusa sana

    Maisha haya,Kuna Boss nikiwa shirika Moja la Umma,alinichukia bila sababu nikiwa Afisa mdogo tu aliwaambia watumishi wenzangu"Huyu dogo akiingia akiingia kwenye tingatinga zangu,,namng'oa kwa kishindo"nikaona isiwe tabu nikaacha Kazi!Desemba 2024 nimemkuta amepooza 1/2 ya mwili wake,,!Karma...
  10. P

    JamiiForums Tanzania Walimu bora wa shule za sekondari kwa nyakati zote hapa Tanzania

    Mzee Karl Ernest Milinga,mwalimu wa Geography A level miaka ya 1990's pale Kantalamba sec School,popote ulipo Mwenyezi Mungu akutunze,, hakika ulikuwa Fundi wa Geography.
  11. P

    JamiiForums Tanzania Mlimba Morogoro jau sana, ikifika saa 9 jioni haujageuka Ifakara ndio nitolee hadi kesho hiyo!

    Gidhim,Tumati,Endamilay,Qamtananat,Geterer,Hyderer!
Back
Top Bottom