Recent content by papaayenga

  1. papaayenga

    Msaada: Laini yangu imefungiwa kwa kufanya hivi

    hiyo kitu rahisi we nenda na sms aliokutumia huyo tapeli na uliomtumia yeye kamuone ofisa ktk kampuni ya mtaando uluotumia yeye atafuatilia yote na utafunguliwa number yako
  2. papaayenga

    Jinsi MBS anavyoipaisha Saudia kiuchumi nje ya Mafuta

    kama alivyo uwa jamal kashorghi naye ndio yatakayo mpata waarabu ni watu wa visasi tena vyakuridhi mtu anaridhi kisasi tusubiri muda tu
  3. papaayenga

    Jinsi MBS anavyoipaisha Saudia kiuchumi nje ya Mafuta

    Kabla ya kufika hilo huyo Mfalme atakua kaisha kula shaba hawatamkawiza kule ni navyo wafahamu waarabu
  4. papaayenga

    Je, Waislam mtakubali kupandikiziwa figo ya nguruwe?

    tatizo sio katik figo ya nguruwe na waislam tatizo la kuulizia ni Je wakristo lini wataacha Ushoga kanisani? maana kila baada ya muda tunasikia Papa anaomba msamaha kwa jamii iliotatuliwa marinda kanisani.
  5. papaayenga

    Mwalimu wa Kike apigwa na Mwalimu Mkuu

    kwa vp hiyo ndio ingemfahamisha vizuri kua wewe ni muumini wa nguo fupi.
  6. papaayenga

    Mwalimu wa Kike apigwa na Mwalimu Mkuu

    ulikosea kuondoka bila kumkomoa huyo mwalimu yeye alikufuatafuata kwa sababu ya nguo fupi siku ile unakaribia kuondoka ungeingia shuleni umvaa kichupi kabisa angeipta fresh
  7. papaayenga

    Nini hatima ya Nyerere Day? Lini mwisho wake?

    Kuingiza Tanzani katika vita na Ungada ili Rafiki yake Obote arudi Madarakani baada ya kupinduliwa pale ndipo maisha yalibadilika mpaka leo alitwambia TUFUNGE MIKANDA MIEZI 18 mpaka leo haijamalizika bado twaufunga mkanda tunasubiri atakaposema tufungue mkanda.
  8. papaayenga

    Nini hatima ya Nyerere Day? Lini mwisho wake?

    Siku ccm wakitoka madarakani inakufa kifo cha mende
  9. papaayenga

    Nini hatima ya Nyerere Day? Lini mwisho wake?

    Usidanganye china hawana Mao day hatahawataki kumsikia na ipo siku ccm wkitoka madarakni Nyerere day imekufa yapo maovu mengi ya Nyerere yana fichwa kwanza kunadhambi kubwa sana ya serikali ya ccm kufuta historia ya Tanganyika na machifu akina Mirambo na akina Mkwawa na kuja kumpachika Nyerer
  10. papaayenga

    Hofu inayotawala Mataifa ya Ulaya Dhidi ya Waafrika na Bara lao

    Kama waamerika wakizua visa kwa nchi za Afrika nazo hazitotoa visa za waamerika kuingia Afrika na elewe wao wamewekaza sana ktk nchi za Afrika
  11. papaayenga

    Hofu inayotawala Mataifa ya Ulaya Dhidi ya Waafrika na Bara lao

    Sheria inawalizimu kutoa visa kutotoa visa kunaambatana na sheria maalumu kwa nchi zilizo kubaliana Mahusiano
  12. papaayenga

    Hofu inayotawala Mataifa ya Ulaya Dhidi ya Waafrika na Bara lao

    Tafuta mwanzilishi iliesababisha waafrika wakimbie afrika na kumfata alie waletea chokochoko nakupa mfano wa Libya iliwahi kutoa misaada kwa nchi masikini za waafrika wanzake bila masharti magumu ni nani ilieipelekea libya fitina na kuiharibu?
  13. papaayenga

    Hofu inayotawala Mataifa ya Ulaya Dhidi ya Waafrika na Bara lao

    Duh !!!! jamani tuwe tunasoma na kuelewa kilicho andikwa Kinacho hofiwa na wazungu ni number of Africans immigration to Eroup na kuzaana huko kwao wakihofia kua Hapa Africa wana zaana na huko kwao wanazaana huenda siku za usoni wakatawala huko kwao Wazungu hana hofu na wa Asia wala wahindi wala...
  14. papaayenga

    Wakulungwa Pokeeni Taarifa Kutoka Kwa Mkemia Mkuu Wa Serikali

    [emoji3][emoji2][emoji1][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Top Bottom