Hilda ni mwanamke aliyekata tamaa, ni mwanamke mpumbavu, wanawake wengi walio chadema ni market reject, hayaoleki, hayashauriki, kimsingi ni wanawake waliokosa sifa ya kuitwa wanawake kamili. Kuna huyo Hilda, Rose Mayemba, Mange Kimavi, Rachel Dangwa nasikia amejifia chumbani, Maria Sarungi hao...
Nimesoma malalamiko humu JF ya kuwa wahadhiri na wafanyakazi wa chuo kikuu Tumaini Makumira hawajalipwa mishahara yao tangia mwezi wa 7, hii ni hatari, huu si utu, si ubinadamu, ni uuaji, ni ukatili kwa binadamu. Dr. Mwigulu km unawajali hao watanzania na binadamu wenzako upatapo post hii mpigie...
Acha umbea we maskini hasidi, unajiropokea tu, hawalipi kodi we ndio mkusanyaji wa kodi? Wivu wa kimaskini unakusumbua, fanya kazi utakuja zikwa km mbwa koko. Maskini wana roho ya ajabu
We
We bwege ht angekufundisha malaika hutaelewa, we ****** hufundishiki maana umezaliwa mpumbavu na utakufa ukiwa hivyo hivyo. Popote pale huwezi kumpinga kiongozi wako tena hadharani ukibaki salama, hakuna ujasiri hapo zaidi ya uwendawazimu. We inaonekana ni mburula flani limetokea porini...
Hao nyumbu ndio hatari balaa, nani anaweza kumpinga Lissu? Hv wanamjua Lissu kweli ni kwa kuwa ameharibu mapema wangemchoka mapema sana. Haya juzi tu SMACT wamemtimua uanachama mwanachama wao kumpinga Mpina ambaye wala si kiongozi wa chama intruder tu amekimbia tokea CCM. Hao wapumbavu waache...
Huyo na mburula km ww mtulize mikundu yenu hiyo. Huwezi kupinga hadharanu ndani ya chama chako, juzi tu ACT-Wazalendo wamemfukuza mwanachama wao kumpinga Mpina ambaye kimsingi amekosa vigezo kugombea urais kupitia ACT ni intruder tu. Huwezi kupingana na uamuzi ukabaki salama
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.