Niliwahi kusema Bavicha ya kipindi hichi ina vijana Makini sana ukilinganisha na ile ya Heche ambaye aliyekuwa amebeba Bavicha alikuwa Heche peke yake, Bavicha ya kipindi hichi yenye vijana Machachari kama hawa wamasai Oleleshwa na Olesosopi bila kumsahau kijana Marto wa Iringa mjini itatuvusha...
Wana Ukumbi Habari za Leo,
Nimepata simu kkutokakwa mmbunge wa Mbozi Magharibi mh David Silinde
Akisema nanukuu. ...
.Taarifa zilizopo ktk jamii forum juu yangu ni Uzushi mtupu na ujinga uliokusudiwa kutaka kuvuruga chama chetu...kipindi hiki vijana wa CHADEMA tuwe makini sana ktk kujibu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.