Husika na Habari hapo juu,waheshimiwa shida Yangu ni moja tu kumtafuta mbia nisaidieni kujua niifanyie kazi!
Idea Yangu inahusu kuanzisha mtandao wa kijamii wa kipekee!
Habarini ndugu nina wazo la kuiboresha jamii forum ni naomba uongozi uwasiliane nani,naona nguvu ya jamii forum imeshuka nina idea nzuri sana,wazo hili nimeanza na jamii forum kabla sijawapelekea social network kubwa zaidi!
Kama watapenda wanitafute maana natuma sms kwao zinagoma
Hizo QUOTE="CHASHA FARMING, post: 32151478, member: 45900"]
Huwezi milk hati milk ya Idea. Idea ni wazo na juwa zinafanana sana ila kwenye Impementation ndo huwa kuna utofauti.
Leo hii huwezi kuwa na Idea ya kujenga nyumha juu ya mlima Kilimanjaro eti ukasajili ili watu wengine wasije jenga...
Ndugu nina wazo ambalo nimekwisha ongea na watu wachache ninao waamini wakaniambia nitafute wadau niweze kufanya nao ubia na kupata hati miliki naomba kuasilisha!
Lakini Sijui namna ya kupata mbia na hati,naomba kujua taratibu
Habarini ndugu,naomba kama MTU anafahamu kuboost Facebook page maana nilikwenda benki wakaniambia niingize security code lakini ile nilikuwa na code 10 wakati ile sehemu ya kuboost zinahitajika nne.Naomba nisadieni hili nahitaji sana,nifanyeje ukiwa benki walishanipa security
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.