Recent content by Mwamajiba

  1. M

    JamiiForums Tanzania Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

    Kwani huko Namibia unafahamiana nawatu wa ngapi mpaka useme kila mtu,,,, acha unafiki wewee,,,, Sent using Jamii Forums mobile app
  2. M

    JamiiForums Tanzania Msemaji wa Serikali akiri ndege mpya ya Bombardier Q 400-Dash 8 kushikiliwa nchini Canada. Awatupia lawama wanasiasa...

    Watumishi wa Mungu sijui mnafatilia haya,,,? Hofu yangu mnakua rohoni sana hata maarifa mnapungukiwa,,humjui nihoja ipi ya kupeleka mbele za Mungu,,,sasa huu nimwongozo kwenu,,,,mwombeeni huyu mzalendo Tundu Anthipas Lissu kwakua ni msema kweli na msema kwelii ni mpenzi wa Mungu.Huyu anahitaji...
  3. M

    JamiiForums Tanzania Wakili Fatma Karume kuhusu kilichojiri polisi dhidi ya Lissu

    Aisee siku zote mboni yako isipoguswa,,,mizaha na dhihaka lazima vikutawale tu,,,lakini sikilizia punde tuu,,mtu mmoja atakavyowafanya watu wengi waonekane wajinga,,, Sent using Jamii Forums mobile app
  4. M

    JamiiForums Tanzania Wakili Fatma Karume kuhusu kilichojiri polisi dhidi ya Lissu

    Aisee siku zote mboni yako isipoguswa,,,mizaha na dhihaka lazima vikutawale tu,,,lakini sikilizia punde tuu,,mtu mmoja atakavyowafanya watu wengi waonekane wajinga,,, Sent using Jamii Forums mobile app
  5. M

    JamiiForums Tanzania Zitto Kabwe aitafsiri kauli ya Lissu kama uhayawani

    Yaani nawewe nishida tupu,,na akili zako zoote unataka lisu akuvutie,,,! kama hakuvutii siunde ukaishi kibiti huko mkuranga,huko watakuvutia zaidi Sent using Jamii Forums mobile app
  6. M

    JamiiForums Tanzania Zitto Kabwe aitafsiri kauli ya Lissu kama uhayawani

    Mara nyingi huyu jamaa mmemuona kama mlopokaji lakini anaongea vitu sensitive sana,,vitu vya mbali ambavyo ukiwa na uwezo mdogo wa kufikiria au mvivu wa kufikiria kama watu fulani desturi inavyowabana (wanaosema ndiyo,,ndiyoooo,,,,,!) hakika huwezi kumuelewa. Mie nimesema tuu,,, Sent using...
  7. M

    JamiiForums Tanzania Ndugu, jamaa na marafiki njooni tumtetee Makonda dhidi ya mapapa wauza unga wanaomzushia

    Unaanzaje kumtetea mtu kama huyo aliye kosa staha,,, wacha mdhalilishwe mbele ya sheria namuonekane wakukurupuka
  8. M

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Kikatiba: Makonda, Sirro na Wambura wakataa kupokea wito wa Mahakama 'summons'

    Wamekosa nidhamu,,, na hawana adamu kabisa
Back
Top Bottom