kama ulimfukuza wewe akapime ukimwi na mimba alafu msamee ila tambua hawara aachiki kama ananamba za aliekuwa anamsagamua alipokuwa hayupo siku ukimkorofisha ataenda kujituliza kwake,ila KAMA ALINYANYUA MIGUU YAKE AKAONDOKA MWENYE haijalishi mnawatoto 100 braza RUN,piga moyo konde na ung"atuke...
mi nikupe ushauri wa bure nimeona nakupitia haya,
1. hataukimrudisha hutakaa uwe na imani nae hivyo hamtadumu.
2.kuwa mpole move on.
3.kaa angalau mwaka au mwaka na nusu usiingie kwenye mahusiano yoyote labda uwe unagusagusa tu kwa kuiba
4.usiingie kwenye mahusiano na mke wa mtu au hata single...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.