Recent content by Money Penny

  1. Money Penny

    Kwanini Wanaume wengi siku hizi mmegoma kuzama chumvini?

    MUNGU ANAKUUUUUUUOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOONA!
  2. Money Penny

    Aslay kuwa na shoo ya watu 100 Sababu ni nini?

    ukiwa na maringo mingi ndio utateseka
  3. Money Penny

    Je, Tendo la ndoa haliwezi kufanyika mpaka umeme uwake?

    bado kabisa waiter alikuwa hajaleta mzigo
  4. Money Penny

    Kwanini wanawake wengi kwenye ndoa wanaongoza kudanga siku hizi?

    WANAUME NA NYIE acheni kuchepuka jamaaaa
Top Bottom