Hio ni kweli kabisa...kama vita ikitokea, basi ujue itakuwa kwenye updande wa Tz tu. Angalieni majeshi yenu, fat, corrupt & tired. Mnanichekesha sana mkileta sitori za Amin za 1979; moto hamjaona
Sisi hatutishi kaka...mtajuta soon or later. Halafu wala sio kwamba Rwanda inatakiwa kufanya chochote, hao watoto waliochishwa mama/baba ndo watakuja kulipsha kitu safi badae...
Rwanda ni nchi ndogo sana? The good thing ni kwamba inaanza kutanuka kaka...ask Kabila how & why M23 started! Utajua what might be awaiting Tz na ubaguzi imeanzisha against Kinyarwanda speking Tanzanians!
My heart bleeds for Tz! Such a country with enormous potential to be not only EAC economic power house, but a continental one as well! But guess what...Tanzanians are too confortable with their inferiority complex & ignorance. For them, they are the 'good guys' everyone else is a villain...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.