Recent content by Mnandeye

  1. M

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Nahisi mchumba wangu ana mahusiano na wanaume wengine

    Happy Huna Chako braza Kaka hapo Unagongewa!!!
  2. M

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu anaficha meseji kwenye simu yake, nahisi anawasiliana na wanaume wengine

    Mkuu ukweli ni kwamba kwenye Mahusiano ni watu wachache sana ambao hawana michepuko...Ukitaka awe wakwako peke yako jua umeshampoteza...kama unampenda wewe piga mimba..Lea watoto Maisha yaendelee..!!
  3. M

    JamiiForums Tanzania Baada ya ‘unsafe sex’ wanawake wengi hawajutii

    Alitaka mfe wote..ukiona hivo ujue ameshajikatia tama
Back
Top Bottom