Recent content by Mmawia

  1. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Leo ni Mwaka mmoja tangu Polepole ametekwa. Je, yupo hai?

    upo sahihi sana nakumbuka jinsi alivyokuwa anatutambia na VII EITIII
  2. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Leo ni Mwaka mmoja tangu Polepole ametekwa. Je, yupo hai?

    inaumiza sana yaani binadamu mwenzetu anapotea kama juju au Bata.
  3. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Leo ni Mwaka mmoja tangu Polepole ametekwa. Je, yupo hai?

    Inasikitisha sana
  4. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Leo ni Mwaka mmoja tangu Polepole ametekwa. Je, yupo hai?

    daaaaa,mambo mengi sana muda ni kiduchuuu
  5. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Leo ni Mwaka mmoja tangu Polepole ametekwa. Je, yupo hai?

    Tarehe 5 kuamkia 6.10.2025 Polepole alitoweka nyumbani kwake pale Union jioni dsm ikidaiwa alichukuliwa na watu wasiyo julikana. Watanzania bado hatujui hiyo ndugu yetu yupo wapi na kwenye hali gani,Je yupo hai au amefariki. Tuzidi kumuomba watanzania kwa Umoja wetu. Soma Humphrey Polepole...
  6. Mmawia

    JamiiForums Tanzania BASHITE HAWAJUI VIZURI WAKRISTU, ATAJUTA SANA.

    yaani bi Msumi ni Mungu?
  7. Mmawia

    JamiiForums Tanzania BASHITE HAWAJUI VIZURI WAKRISTU, ATAJUTA SANA.

    Mbona wewe unamuamini bi Msumi?
  8. Mmawia

    JamiiForums Tanzania BASHITE HAWAJUI VIZURI WAKRISTU, ATAJUTA SANA.

    Hana uwezo wa kumtoa mzee huyo kajichimbia sana mizizi
  9. Mmawia

    JamiiForums Tanzania BASHITE HAWAJUI VIZURI WAKRISTU, ATAJUTA SANA.

    Tangu atoe mafunzo yake kwa viongozi wa makanisa naona kila kukicha mambo yanamgeuka. Sijawahi na sitokaa niwe na Imani naye.
  10. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Wabunge wamuunga mkono Dudu baya na chunga mgongo wako, Je watafukuzwa ubunge?

    Wacha tuendelee kutumbua macho na masikio
  11. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Wabunge wamuunga mkono Dudu baya na chunga mgongo wako, Je watafukuzwa ubunge?

    upo sahihi kabisa
  12. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Wabunge wamuunga mkono Dudu baya na chunga mgongo wako, Je watafukuzwa ubunge?

    kwahiyo Basata wamekurupuka siyo? Basata siyo taasisi ya serikali?
  13. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Wabunge wamuunga mkono Dudu baya na chunga mgongo wako, Je watafukuzwa ubunge?

    Nakubaliana na maneno yako kwa 100%
  14. Mmawia

    JamiiForums Tanzania Wabunge wamuunga mkono Dudu baya na chunga mgongo wako, Je watafukuzwa ubunge?

    Kufuatia mwana mziki wa Bongo fleva Dudubaya kuibuka na juhudi zake za kupinga ushogq nchini. Juzi tulishuhudia Basara wakimfungia bwana Dudubaya kufanya shughuli zake Na kupiga faini ya sh 3,000,000. Kisa kuwapiga marungu wale wasiyo linda migongo yao. Leo hii wabunge wamejitikeza kumuunga...
  15. Mmawia

    JamiiForums Tanzania DUUU KUMBE KOSA LA NCHIMBI NI KUWAAMBIA WATANZANIA KUIPIGANIA KATIBA MPYA?

    Inasikitisha sana kama kweli hili ndiyo kisa la kufanya makamu wa rais kutukuzwa. inatia huruma sana na masimango.
Back
Top Bottom