Baada yakuniacha niliondoka ila baadae alirudi akaniomba msamaha nikasemehe mimi binafsi ila wazazi hawakujua kama tulirudiana maana hakurudi nyumbani kusema mimi nimemalizana na make wangu na Mimi niliogopa kusema maana aliniahidi lazima nitaenda nyumbani ili tuyaweke mambo sawa isionekane...
Habarini waungwana,
Naomba ushauri wenu nifanyaje.
Mwanaume aliniacha bila sababu mbele ya wazazi sasa anataka nirudi, ila hataki kuja kwetu kuwaambia wazazi. Sasa sielewi hivi naanzaje kwenda ukizingatia tuna watoto na wote ninao.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.