Nashukuru mkuu, mimi nico Kahama na huku sijaona kabisa bukini hata hao nilionao nilinunua Mwanza na alieniuzia aliisha wauza wote sijui unaweza nisaidia kama una jogoo la kuuza ili nilinunue
Mkuu mie nao bata bukini dume mmoja majike wawili naomba msaada hao bata wameisha taga mara mbili lakini cha ajabu mayai yote yanakuwa hayana mbegu nifanyeje nao sasa miaka miwili.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.