Kiukwel lowasa ni nguli wa siasa safi Tanzania ebu angalia utulivu na Amani heshima iliyopo ndan ya ukawa baada ya lowasa kujiunga nao. Ndio utajua ushawishi mkubwa alionao katika siasa za Tanzania
Makufuli aliposema wataifanya nchi iwe kama Libya alikuwa anamaana gani? Ukinipa jibu nadhan utakuwa umejipatia jibu kuwa wewe sio zuzu tu Bali ni zezeta pia
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.