M
Joined
Likes
4

Profile posts Latest activity Postings About

  • ivunya
    Naomba nisajiliwa kuingia katika jukwaa la dini kusoma habari mbalimbali, kwa sasa nashindwa ku-access ilo jukwaa.Natanguliza shukrani zangu.
    irumba1
    irumba1
    hata mimi nina hamu malo
    M
    Mhariri
    Sawa
    Diranqw
    Salaam mkuu!!!!,msaada p/se kila nikipost thread yangu naandikiwa redirect...........--------.....---------------N/A maana yake nn/
    demigod
    Mkuu nahitaji unibadilishie capatal lettter "D" na "G" iwe kwenye small letter"d' na "g" kwenye username yangu "DemiGod".nataka iwe "demigod".
    Tukundane
    Mbona siku hizi kisanduku cha kutolea maoni kilichokuwa kinajitokeza chini ya thread hakipo?.
    Dereva wa Kirikuu
    Mkuu Muhariri..

    Heshma zitangulie..
    Naomba access ya jukwaa la DINI na Jukwaa la WAKUBWA..

    Shukranii..
    Dioniz Osetha
    Good after noon my friend. Niko na shida naomba msaada wako
    I have some problem can you help me please????
    kombaME
    Nisaidie nijiunge kwenye jukwaa la dini na lile la wakubwa
    micaely michael
    muonekano mpya jf umenifanya nikose hata sehemu ya kupost naishia kucoment post za wenzangu 2 unaweza kunisaidia.
    M
    Mhariri
    Tafuta Sehemu iliyoandikwa Create Thread juu kabisa mkono wa kulia. Bonyeza hapo kisha andika.
    vaikojoel
    Habari mkuu
    Pole na majukumu
    swali..kuna uwezekano wa kuchange jina ??
    M
    Mhariri
    Uwezekano upo. Tuma jina lako na unalotaka libadirishwe kwenda support@JamiiForums.com
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…