Recent content by Mfikirishi

  1. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Shetani hana Rafiki, Gerson Msigwa akalia kuti kavu

    Girishoni ni mwizi!
  2. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Tusisahau kwamba hukumu ya Kesi ya Uhaini ina pande mbili tu, kunyongwa au kuachiwa huru

    Lissu hatokubali... WaTanganyika hawatokubali! Ni kunyongwa hadi kufa! Au kuachwa huru hadi kufa!
  3. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Kwanini CHADEMA wamemtelekeza Tundu Lissu Gerezani?

    ccm kuweni na utu basi... Mmeteka, mmetesa, mmepiga, mkaua na kupoteza miili! Power is very fragile and transient!
  4. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Angalizo kesi ya Tundu Lissu: Mahakama Kuu isifanye kazi ya CCM

    Kusanyiko la wajinga linaloongozwav na mjinga ni mzigo kwa Taifa! Unfortunately we must learn our lessons.
  5. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Itungwe Sheria ya maudhui ya vyombo vya habari ,Social media na individual posts !!

    Maadili na uzalendo upi? Yaani wizara na serikali inaongozwa na walioiba uchaguzi husemi chochote unataka watu wale wale wezi wale wale ndo wasimamie maadili na uzalendo?
  6. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Karafuu imekalishwa na alizeti 2026

    Utimilifu wa unabii! Tanganyika ilipata Uhuru Ili iwe huru! Tanganyika ikasomesha watu wake ili wawe wazalendo kwa Taifa lao. Tanganyika is coming back just like!
  7. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Ubalozi wa Marekani: Mke wa mfanyakazi wa Ubalozi aliuawa kwa kupigwa risasi Oktoba 29, 2025 akirejea nyumbani kutoka sokoni

    Wameweka bendera yao nusu mlingoti... Nyie mmefanya nini?
  8. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Serikali inasubiri nini kitokee ili kumuwajibisha Mkuregenzi shirika la Reli, menejimenti na Bodi? Kwanini Mfumo wa Tiketi SGR uhujumiwe?

    Bila shaka wahusika wanateuliwa kwa ajili ya hizo kazi! Kifupi wanatimiza majukumu yao
  9. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Ubalozi wa Marekani nchini Tanzania waomboleza mauaji ya 29/10

    Remarkable showcase of support!
  10. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Kwamba mwaka mmoja umekamilika bila ya kufahamu ni nani alie sababisha kuuwawa watu mia tano ndani ya siku tatu

    Sema tu ukweli... Serikali iliua watu wake na kupora uchaguzi!
  11. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Kuna wakati ukikaa na kukumbuka kwamba serikali ilitoa amri ya kuwaua raia wake tarehe 29 Oktoba, unaishiwa pawa

    Yaani... Alafu bado hawataki walioua wawajibishe au waliouawa wakumbukwe!
  12. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Napendekeza Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar ifutiliwe mbali

    Tanganyika haihitaji Unguja wala Pemba. Labda kinyume chake
  13. Mfikirishi

    JamiiForums Tanzania Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali

    Wanaofanya mitihani ni wanafunzi husika... Wengine twendeni makanisani!
Back
Top Bottom