Recent content by MfalmewaKiha

  1. MfalmewaKiha

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Tangu Alhamisi nachungulia km kuna jipya ila jamaa naona alikuwa anatuangua mizuka yetu iko vp, huenda ye mwenyewe alisimliwa akaona Asimlie
  2. MfalmewaKiha

    Tigo acheni wizi kwa vijana wa Kitanzania

    Wizi wa Tigo nilijua kuwa wanaibia tu walaji kumbe hata nyie wapishi mnaibiwa, Anyway pole sana, Jitahidi ubadilishe fikra fanya mambo mengine.
  3. MfalmewaKiha

    Tigo kwa heri, natumia line yenu nipigeni mawe

    Siamini ninacho kiona ayse
  4. MfalmewaKiha

    Mkurugenzi wa Wilaya ya Ngara aondolewe Mara moja, amekuwa kero

    Tunaomba majina yake,kamili ili Tuweze kumTrack kwenye mazungumzo yake
  5. MfalmewaKiha

    Hii picha ya Hayati Magufuli na Mama Janeth imeniumiza na kunitafakarisha sana

    Kwa uandishi wako huu bila shaka we ni nshomile w katelero
  6. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Bro hapo ulipo upewe ulinzi, Unajitambua sana
  7. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Sisi wote ni wa Tanzania Kwanini tusipendane tu, Mtu akiwa na shida msaidie tu kama inavyotakiwa. Kwa kufanya hivyo hata milango ya Baraka inafunguka
  8. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Hujawahi kunyanyasika Ndio maana umesema hivyo,
  9. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Bro,Bro,Bro nimekuita mara 3, Nipo makini sana kuliko unavyo dhani,Ninacho jua hela zote au malipo Yote ni control number Basi,Na term hii nta record video za tukio mwanzo mwisho
  10. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Ukisema hivyo watasema tuna watisha,
Top Bottom