Recent content by MANYATA BABA D

  1. M

    JamiiForums Tanzania Nashauri; Kama hakuna dry cleaner, Serikali msisajili hizo guest house

    Hivi bado kuna bikra siku hizi!!!??
  2. M

    JamiiForums Tanzania SoC02 Ukifa, utanikuta motoni nakusubiri

    Mbona vidhambi vidogo haviwezi kufungua hata mlenge wa kuzimu
  3. M

    JamiiForums Tanzania Msaada: Nimetapeliwa na mtumishi wa Serikali, Halmashauri ya Kilolo, Iringa

    Mtoa made unazijua dollla lakini
  4. M

    JamiiForums Tanzania Kinachopelekea wanaookoka au kusilimu na kuwa swala tano kufeli kimaisha

    Nimekuelewa hata kabla sijamaliza kusoma
  5. M

    JamiiForums Tanzania Nitumie maneno gani kuwatahadharisha watoto wangu wa kike dhidi ya ukatili wa kijinsia?

    Kuku wa kizungu wanakuja wameshachinjwa
  6. M

    JamiiForums Tanzania Nitumie maneno gani kuwatahadharisha watoto wangu wa kike dhidi ya ukatili wa kijinsia?

    Mtoa hoja anataka maneno ya kutumia na siyo matendo. Kuwa na motto wa kike mwambie ukweli madhara ya ngono na mitego ya halo manyani.
  7. M

    JamiiForums Tanzania Zitambue tofauti za ubebaji maiti na majeruhi na tafsiri yake kiroho

    Kwenye ambulance mgonjwa anatanguliza kichwa hapo inakuwaje kiongozi
Back
Top Bottom