Recent content by Mallia

  1. Mallia

    INAUZWA Mashine ya juice ya miwa na banda lake

    [emoji6][emoji38]
  2. Mallia

    Siku basi la mwendokasi likilipuka na watu ndani ndio Serikali itaanza kuchukua tahadhari?

    Niko Magomeni hapa mwenye macho haambiwi ona kuwa huu mradi kwa sasa umelemewa na sio salama tena kwa afya za watu na usalama wao pia. Gari 100 haziwezi kuwamudu watu wote wa Dar es salaam ambao wanatumia usafiri huu , magari yamechakaa na yanajaza watu kupitiliza kitu ambacho ni hatari kwa...
  3. Mallia

    Nina tatizo la kupata choo kwa shida sana

    Kunywa maji ya moto mara kwa mara tatizo litaisha
  4. Mallia

    Simba SC yapanda vilabu bora Afrika

    Yanga ya ngapi
  5. Mallia

    ARUSHA: Askari Polisi 7 waliombambikia pembe za ndovu Prof. Justin Maeda na kuchukua milioni 100 wafukuzwa kazi, Profesa afunguka

    Umenena mtu kafundisha udsm miaka yote lazma kuna watu wazito wamepita mikononi mwake
  6. Mallia

    Tabia ya wazazi kukataa wachumba kisa ukabila ikomeshwe

    Hii tabia ya chafu ya kupeleka wenza nyumbani alafu wazazi wanamkataa mtu uliyempeleka imepelekea vijana wengi kuingia kwenye mahusiano ya ndoa na watu ambao sio machaguo yao na ndio maana ndoa za sikuhizi hazidumu, unakuta mtu ni mchaga basi kisa wazazi wake wanataka wachaga wenzao anamuacha...
  7. Mallia

    Irish Times - Tanzania Inahatarisha Dunia

    Tunahatarisha kweli sio utani wenzetu wanapambana sisi tunaleta siasa
  8. Mallia

    Kauli mbiu ya Total War yawakera baadhi ya mashabiki wa Simba SC

    Wewe ni shabiki wa utopolo tu
  9. Mallia

    Kuna movie inayotisha zaidi ya 'The Conjuring'?

    Drag me.to hell shkamoo
  10. Mallia

    Mwanaume asiye na pesa hupendwa na mama yake tu

    Kaa kizembezembe uone
Top Bottom