Hilo sikupendi kaka nikwel kbsa sijui hata kwnn wanakuwa na maringo vile then chuo cha taifa alafu kinafnya mambo Hayo hata mm kuna mda nimeongea simu administrator office kapokea mmama bas anaongea kwa kujisikia then kwa hasira kma nimemchukulia mtoto wake wa kike😊😈😈😈😈
Habar zenu,, mm nataka kuuliza hivi kama mtu ameacha certificate chuo changine kozi ya procurement and supply je? Anawez kujiunga hapo NIT kozi ya procurement and logistics management
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.